![](https://frdfund.org/th/wp-content/uploads/2021/11/S__170360861.jpg)
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2564 เวลา 08.00 น. นายสไกร พิมพ์บึง เลขาธิการสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ พร้อมด้วย นายสมยศ ภิราญคำ รองเลขาธิการ นายสมศักดิ์ อยู่รอต ผู้อำนวยการสำนักกิจการสาขาภูมิภาคที่ 2 รักษาการในตำแหน่งรองเลขาธิการ ผู้อำนวยการสำนัก หัวหน้าส่วน ร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นการดำเนินงานร่วมกันในการปฏิบัติภารกิจของสำนักงาน และเพื่อสร้างความสัมพันธ์และความสามัคคี ในการช่วยเหลือแก้ไขปัญหาร่วมกัน