วันที่ 5 พฤศจิกายน 2562 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดยโสธร โดยนางนุชฎา จำเริญสาร หัวหน้าสำนักงานสาขาจังหวัด ได้โอนโฉนดและส่งมอบคืนให้กับเกษตรกรสมาชิก นางทองมี สินโคกสูง ที่กองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรได้ชำระหนี้แทนกับสหกรณ์การเกษตรป่าติ้ว จำกัด ซึ่งครบกำหนดสัญญาชำระเงินคืนกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร พร้อมปิดบัญชีขอไถ่ถอนหลักประกันคืนจำนวน 1 ราย 3 แปลง เนื้อที่รวม 13 ไร่ 2 งาน 59 4/10 ตารางวา ณ สำนักงานที่ดินจังหวัดยโสธร
![8-11-prf2118](http://frdfund.org/images/stories/PR/2-10-14/8-11-19/8-11-prf2118.jpg)
![8-11-prf2119](http://frdfund.org/images/stories/PR/2-10-14/8-11-19/8-11-prf2119.jpg)
![8-11-prf2120](http://frdfund.org/images/stories/PR/2-10-14/8-11-19/8-11-prf2120.jpg)