เมื่อวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2561 ที่ผ่านมา นายวรพัทธ์ มาลีสิทธินนท์ หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดอ่างทอง ร่วมงาน “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน” ณ วัดกลาง ต.หัวไผ่ อ.เมืองอ่างทอง จ.อ่างทอง มีทุกส่วนราชการเข้าร่วม โดยมีนายวีร์รวุทธ์ ปุตระเศรณี ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทองเป็นประธาน
rn
rn
rn