วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 นางโสมสุดา โพธิ์อินทร์ หัวหน้าสำนักงานสาขาจังหวัดสุพรรณบุรีพร้อมด้วยพนักงานและลูกจ้าง ร่วมโครงการปฏิบัติราชการเพื่อให้บริการประชาชน ณ วัดพังม่วง ตำบลวังน้ำซับ อำเภอศรีประจันต์ จังหวัดสุพรรณบุรี โดยสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดสุพรรณบุรี ได้ประชาสัมพันธ์ภารกิจของกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร และให้คำแนะนำการขึ้นทะเบียนเป็นสมาชิกกองทุนฟื้นฟูฯ ทั้งนี้มีประชาชนที่เข้ามาเยี่ยมชม จำนวน 91 ราย
rn