ร่วมพิธีสรงน้ำพระ ขอพรผู้ใหญ่ เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี 2560
rn
เมื่อวันที่ 12 เมษายน พ.ศ. 2560 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดพังงา นำโดย นางสาวธันย์บดี หนูเงิน พร้อมพนักงานเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีสรงน้ำพระ ขอพรผู้ใหญ่ เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี 2560 ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา โดยนายภัคพงศ์ ทวิพัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธานในพิธี
rn
\
rn
rn
เข้าร่วมโครงการส่งเสริมกระบวนการมีส่วนร่วมของประชาชนในการพัฒนาจังหวัด ประจำปีงบประมาณ 2560
rn
เมื่อวันที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2560 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังวัดพังงา นำโดย นางสาวธันย์บดี หนูเงิน หัวหน้าสำนักงานสาขา พร้อมด้วยพนักงานเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมโครงการส่งเสริมกระบวนการมีส่วนร่วมของประชาชนในการพัฒนาจังหวัด ประจำปีงบประมาณ 2560 ครั้งที่ 4 ณ ศูนย์ศึกษาวิจัยศิลปกรรม วัฒนธรรม และประเพณีแห่งอันดามัน จังหวัดพังงา โดยมีนายภัคพงศ์ ทวิพัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธานในพิธี วัตถุประสงค์การจัดโครงการเพื่อออกพบปะประชาชนในพื้นที่รับทราบข้อเท็จจริงและกำหนดแนวทางการพัฒนาและแก้ไขปัญหาความต้องการของประชาชน โดยสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ร่วมออกบูธจัดนิทรรศการให้ความรู้ความเข้าใจแก่ประชาชน พร้อมแจกแผ่นพับเพื่อประชาสัมพันธ์เกี่ยวกับการดำเนินงานของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ รวมถึงให้คำแนะนำเกี่ยวกับขั้นตอนการขึ้นทะเบียนหนี้เกษตรกร/ทะเบียนองค์กร ทั้งงบกู้ยืมและงบอุดหนุนด้วย
rn