rn
rn
rn
rn
rn
rn
rn
เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2556 ที่ผ่านมา สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดน่าน นำโดย นางสาวอธิภัทร ก้อวงค์ รักษาการหัวหน้าสำนักงาน พร้อมด้วยพนักงานและลูกจ้าง ได้ร่วมกันถวายเทียนพรรษา ณ วัดพระธาตุเขาน้อย อำเภอเมือง จังหวัดน่าน เนื่องในโอกาสวันเข้าพรรษา เพื่อร่วมกันสืบสานประเพณีที่สำคัญทางพระพุทธศาสนา และร่วมสร้างความรักสามัคคีในการทำบุญร่วมกัน เนื่องในวันสำคัญทางพุทธศาสนา