rn
เมื่อวันที่ 26 มิถุนายน 2556 ทีมงานโครงการศึกษาวิจัยเพื่อการปฏิรูปองค์กรกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร โดย ดร.เพิ่มศักดิ์ มกราภิรมย์ หัวหน้าโครงการศึกษาวิจัยฯ จัดสัมมนารับฟังความคิดเห็นโครงการที่จังหวัดปราจีนบุรี ณ ภัตตาคารแสงสว่างใจ ตำบลหน้าเมือง อำเภอเมือง จังหวัดปราจีนบุรี เวลา 10.00 น–16.00 น
rn
ทั้งนี้ นางสาวธนวัน บัวหลวงงาม หัวหน้าสำนักงานสาขาจังหวัดปราจีนบุรี พร้อมนางภารดี ไชยสาร พนักงานอาวุโส และอนุกรรมการจังหวัด ตัวแทนเกษตรกรในจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมเวทีสัมมนารับฟังความคิดเห็นโครงการศึกษาวิจัยเพื่อการปฏิรูปองค์กรกองทุนฟื้นฟูฯ เพื่อระดมความคิด อภิปรายและแลกเปลี่ยนความคิดเห็น จัดทำข้อเสนอต่อกองทุนฟื้นฟูฯ เพื่อนำไปสู่การปฏิรูปกองทุนฟื้นฟูฯ ต่อไป