rn
rn
rn
เมื่อวันที่ 24 มิถุนายน 2556 นางสาวธันย์บดี หนูเงิน รักษาการหัวหน้า สาขาพังงา นางสาวจิราวรรณ สุขเกษม พนักงานอาวุโสและนายตรีรัตน์ หวันเหล็ม พนักงานทั่วไป เข้าร่วมเสวนา พูดจา หาทางออก ประเทศไทย ณ ห้องประชุม วิทยาลัยเทคนิคพังงา อำเภอเมือง จังหวัดพังงา โดยคณะที่ปรึกษาทางวิชาการเพื่อการจัดทำเวทีประชาเสวนา
rn