rn
rn
rn
เมื่อวันที่ 21 พฤษภาคม 2556 นางสาวธันย์บดี หนูเงิน รักษาการหัวหน้า สาขาจังหวัดพังงา พร้อมด้วย นางสาวจิราวรรณ สุขเกษม พนักงานอาวุโส และนายสุชาติ คมขำ พนักงานขับรถยนต์ ลงพื้นที่ สำนักงานที่ดินอำเภอตะกั่วทุ่ง จังหวัดพังงา เพื่อโอนโฉนดที่ดิน จำนวน 2 แปลง จากนายประยุติ มาลี มาเป็นของกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร เพื่อรักษาสิทธ์ที่ดินทำกินของเกษตรกร