rn
นางเสาวลักษณ์ แก้วประจุ พนักงานอาวุโส รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าสำนักงาน สาขาจังหวัดนราธิวาส ลงพื้นที่ร่วมกับประธานคณะอนุกรรมการจังหวัด ประชุมแกนนำชุมชนบ้านคีรี ตำบลกะลุวอเหนือ อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส เพื่อร่วมแสดงความคิดเห็น เสนอแนะแนวทางการดำเนินงานในอนาคต ภายใต้ความไม่สงบในพื้นที่ เพื่อให้การปฏิบัติงานเป็นไปโดยไร้ปัญหา และอุปสรรค สามารถแก้ไขปัญหาได้ตามเป้าประสงค์ และเจตนารมณ์ของกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร พร้อมติดตาม ตรวจเยี่ยม ผลการดำเนินงานหลังจากได้รับงบสนับสนุนจากสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร