rn
rn
rn
rn
นางนัทธมน ฉายชูวงษ์ หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดลพบุรี และนางสาวพรทิพย์ เที่ยงธรรม พนักงานอาวุโส สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดลพบุรี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมกลุ่มมะกอกหวานพัฒนาหมู่ 2 รหัสองค์กร 1647000254 และเยี่ยมชมการทำเห็ดของกลุ่ม แต่เนื่องจากกลุ่มมีทุนหมุนเวียนไม่เพียงพอ หัวหน้าสำนักงานจึงได้ชี้แจงการกู้ยืมเงินของกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรเพื่อให้ทางองค์กรมีแหล่งเงินทุน นำมาต่อยอดในกิจการของกลุ่มต่อไป
rn