rn
rn
rn
เพื่อสร้างความสัมพันธ์ ระหว่างเจ้าหน้าที่ของหน่วยงานในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดภูเก็ต นายประวัติ หนูแดง ประธานคณะอนุกรรมการฯ จังหวัดภูเก็ต นางกรรณิกา อินทผลา รักษาการหัวหน้าสำนักงานสาขาจังหวัดภูเก็ต และพนักงาน ร่วมงานสภากาแฟยามเช้า ณ สำนักงานเกษตรจังหวัดภูเก็ต โดยมี เกษตรจังหวัดภูเก็ต (นายปารเมศ ทองปรีชา) ให้การต้อนรับ