rn
rn
หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรสาขาจังหวัดแพร่ นายนิธิศ ประเทศรัตน์ ร่วมงานภาคีภายนอกองค์กรเพื่อสร้างสัมพันธ์ไมตรีที่ดีกับองค์กร เข้าร่วมงาน “เทคโนโลยีก้าวหน้า ปทุมมาก้าวไกล เฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษามหาองค์ราชินี ครั้งที่ ๑๓ ประจำปี ๒๕๕๕” ในวันที่ ๙ สิงหาคม ๒๕๕๕ ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรแพร่ โดยมีพนักงานและลูกจ้างเข้าร่วมงาน และร่วมจัดนิทรรศการในครั้งนี้ด้วยในหัวข้อ “กำเนิดกองทุนฟื้นฟูฯ” ซึ่งได้รับความสนใจจากผู้เข้าชมงานอย่างต่อเนื่อง ในงานมีการออกร้านและจัดนิทรรศการจากหน่วยงานทั้งภาครัฐ และภาคเอกชนในจังหวัด
rn