rn
rn
สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรสาขาจังหวัดพังงา ร่วมกับอนุกรรมการกองทุนฟื้นฟูฯ จังหวัดพังงา และสภาพัฒนาเมือง จัดเวทีเสวนา “เหลียวหลังแลหน้า พังงาแห่งความสุข” ณ ห้องประชุมเขาหลักแกรนด์บอลรูม โรงแรมเขาหลักเมอร์ลิน อำเภอท้ายเหมือง จังหวัดพังงา เมื่อวันที่ 24 กรกฎาคม 2555
rn
การจัดเวทีเสวนาในครั้งนี้ เพื่อเป็นการหนุนเสริมการเรียนรู้สิทธิชุมชนในการนำแผนพัฒนาภาคประชาชนสู่แผนยุทธศาสตร์จังหวัดพังงา โดยมีผู้เข้าร่วมเสวนาประกอบด้วยนางสาวธันย์บดี หนูเงิน รักษาการหัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดพังงา นางสาว จิราวรรณ สุขเกษม นายสุชาติ คมขำ พนักงานสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ พร้อมด้วยนายชำนาญ พึ่งถิ่น ประธานอนุกรรมการกองทุนฟื้นฟูฯ จังหวัดพังงา นายวิษณุ เหล่าธนถาวร รองประธานอนุกรรมการกองทุนฟื้นฟูฯ จังหวัดพังงา และสมาชิกสภาพัฒนาการเมือง จังหวัดพังงา ทั้งนี้
rn
สำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดพังงาได้นำวารสารกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ซึ่งเป็นวารสารรายเดือนมาแจก เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์ผลการดำเนินงานของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ ให้กับผู้เข้าร่วมเสวนารับทราบ