วันนี้ 19 เม.ย. 60 ตัวแทนเกษตรกรสมาชิกกองทุนฟื้นฟูฯ จากจังหวัดพัทลุง กว่า 20 คน เดินทางมาสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร เพื่อติดตามการแก้ไขปัญหาหนี้สินของเกษตรกร โดยนายสไกร พิมพ์บึง รองเลขาธิการ ได้ชี้แจงถึงขั้นตอนและกระบวนการในการแก้ไขปัญหาหนี้สิน ณ ห้องประชุมชั้น 3 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ
rn
หลังจากนั้นเกษตรกรสมาชิก ได้เดินทางเข้าถวายสักการะพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช รัชกาลที่ 9 ณ พระที่นั่งดุสิตมหาปราสาท ในพระบรมมหาราชวัง เพื่อร่วมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณของพระองค์ ที่ทรงงานหนักด้วยความห่วงใยเกษตรกรมาตลอดการครองราชย์
rn
rn
rn
rn
rn
rn