![](https://frdfund.org/th/wp-content/uploads/2019/10/14-8-prf1038.jpg)
วันนี้ (14 สิงหาคม 2562) นายสไกร พิมพ์บึง รองเลขาธิการ รักษาการในตำแหน่งเลขาธิการสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร รับมอบมังคุดของเกษตรกรภาคใต้จากจังหวัดนครศรีธรรมราช พังงา ชุมพรและระนอง ที่ประสบปัญหาผลผลิตตกต่ำอันเนื่องมาจากมังคุดล้นตลาด โดยนางสาวปรารถนา อิ่มทองใบ ผู้ช่วยผู้จัดการธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร สาขาจตุจักร นำมามอบให้ ณ สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร
rn