วันที่ 22 กันยายน 2560 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร จัดกิจกรรมแสดงมุทิตาจิตเกษียณอายุพนักงานที่มีอายุ 60 ปี โดยมีนายสมยศ ภิราญคำ รองเลขาธิการ รักษาการในตำแหน่งเลขาธิการ เป็นประธาน พร้อมด้วยพนักงานลูกจ้างร่วมกันทำกิจกรรม โดยในช่วงเช้า ได้ร่วมกันไหว้ศาลพระพรหมและศาลเจ้าที่ หน้าตึกซีอีซี จากนั้นเป็นกิจกรรมการทำบุญถวายภัตตาหารพระสงฆ์จำนวน 9 รูป และในช่วงบ่ายเป็นการแสดงมุทิตาจิต การเกษียณอายุของพนักงานที่มีอายุ 60 ปี โดยในครั้งนี้มีผู้เกษียณอายุจำนวน 12 คน ได้แก่ 1.นายกอบเกียรติ ศรีคราม ผู้อำนวยการสำนักกิจการสาขาภูมิภาคที่ 1 ภาคเหนือ 2.นายเกรียงกรัย ปาลอ่อง หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขากรุงเทพมหานคร 3.นายมณฑล ศรีทองกุล หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดตรัง 4.นายวันชัย สุวรรณวิหค หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดนครศรีธรรมราช 5.นายประเสริฐ พงษ์เสนีย์ หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดสมุทรสาคร 6.นายคงเจตน์ พร้อมนำพล หัวหน้าส่วนฝึกอบรม สำนักอำนวยการ 7.นายธงชัย นวเศรษฐ หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดเพชรบุรี 8.นางปิยพร จันทิมาธร พนักงานอาวุโส ส่วนฝึกอบรม สำนักอำนวยการ 9.นายรังสิต ชูลิขิต หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดขอนแก่น 10.นายมนตรี ทองปรีชา หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดฉะเชิงเทรา 11.นางณัฐยา ศักดิ์สูง หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดลำพูน 12.นายเลิศอนันต์ ยาวิชัยแก้ว หัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดสุโขทัย
rn
rn
rn
rn
rn
rn
rn