rn
วันที่ 8 กุมภาพันธ 2561 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดแม่ฮ่องสอน ลงพื้นที่มอบลูกสุกร ให้กับองค์กรเกษตรกร กลุ่มเกษตรพัฒนาบ้านไม้ซางหนามใต้ ที่ได้รับอนุมัติโครงการฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร (งบอุดหนุน) จำนวนเงิน 30,000 บาท สมาชิกเข้าร่วมโครงการ 10 คน “ชื่อโครงการเลี้ยงสุกร” ณ บ้านไม้ซางหนามใต้ ต.ห้วยโป่ง อ.เมือง จ.แม่ฮ่องสอน