rn
rn
เมื่อวันที่ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2555 นางกมลา สักเพ็ง รักษาการหัวหน้าสำนักงานสาขาจังหวัดเพชรบูรณ์ พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ฯ และคณะอนุกรรมการจังหวัดเพชรบูรณ์ เข้าร่วม “การประชุมเพื่อพัฒนาธุรกิจและการสร้าเครือข่ายเชื่อมโยงธุรกิจ” ซึ่งชมรมเครือข่ายสหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์ได้จัดขึ้น ณ. ห้องประชุมสโมสรโฮมแลนด์รีสอร์ท โดยได้ร่วมประชุมเพื่อชี้แจงนโยบาย และการดำเนินการซื้อหนี้ของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรสาขาจังหวัดเพชรบูรณ์ และเป็นการประสานความร่วมมือระหว่าง สนง.กองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรสาขาจังหวัดเพชรบูรณ์ และชมรมเครือข่ายสหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์ ในการดำเนินงานในด้านการจัดการหนี้ของเกษตรกร