rn
rn
สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดภูเก็ต โดย นางกรรณิกา อินทผลา ร่วมเป็นเกียรติงานวันเกษตรกรประจำปี 2556 ซึ่งจะจัดประจำทุกปี หลังวันพืชมงคลจรดพระนังคัลแรกนาขวัญ โดยซึ่งภาคเช้าจัดพิธีทางศาสนา ภาคบ่ายจัดอบรมการเพาะเห็ด ซึ่งเกษตรกรได้สนใจเข้ารับฟังการบรรยาย เมื่อวันที่ 14 พฤษภาคม 2556 ณ สำนักงานเกษตรจังหวัดภูเก็ต