rn
วันที่ 27 กันยายน 2560 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดพะเยา ร่วมเปิดงานวันสาธิตการผลิตข้าว เพื่อพัฒนาศักยภาพการผลิตเพิ่มผลผลิต ลดต้นทุนการผลิต ผลผลิตได้คุณภาพตามมาตรฐานปลอดภัยต่อผู้ผลิตและผู้บริโภค โดยมีนายอุดมศักดิ์ คำมูล เกษตรจังหวัดพะเยา เป็นประธานเปิดพิธีฯ ณ เทศบาลทุ่งรวงทอง ตำบลทุ่งรวงทอง อำเภอจุน จังหวัดพะเยา