rn
rn
rn
rn
วันที่ 4 กรกฎาคม 2560 เวลา 9:00 น. นางพัชรี รู้น้อม รักษาการหัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดพะเยา เข้าร่วมประชุมกำนัน – ผู้ใหญ่บ้าน อำเภอเชียงคำ ประจำเดือน กรกฎาคม 2560 โดยมีนายนพฤทธิ์ ศิริโกศล นายอำเภอเชียงคำ เป็นประธานการประชุม และในการประชุมครั้งนี้ได้มีการมอบโฉนดจำนวน 1 แปลง เนื้อที่ 1 งาน 48 ตารางวา คืนให้กับเกษตรกรที่กองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ชำระหนี้แทนจำนวน 1 ราย ซึ่งเป็นลูกหนี้สหกรณ์การเกษตรบ้านร่องส้าน จำกัด มูลหนี้จำนวน 122,647.95 บาท ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงคำ จังหวัดพะเยา