rn
เมื่อวันที่ 12 – 13 มกราคม 2560 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดพะเยา โดย นางพัชรีรู้น้อม รักษาการหัวหน้าสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรสาขาจังหวัดพะเยา ร่วมกับหน่วยงานในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพะเยา มอบปัจจัยการผลิตให้กับสมาชิกกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรจังหวัดพะเยา ที่เข้าร่วมโครงการเกษตรทฤษฎีใหม่ จำนวน 63 ราย ถวายแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช เพื่อรำลึกในพระมาหากรุณาธิคุณที่ทรงพระราชทานแนวทางเกษตรทฤษฎีใหม่