![](https://frdfund.org/th/wp-content/uploads/2019/12/17-12-prf2213.jpg)
เมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ.2562 สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดพังงา นำโดย นางสาวธันย์บดี หนูเงิน หัวหน้าสำนักงานสาขา พร้อมเจ้าหน้าที่รวมทั้งคณะอนุกรรมการกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรสาขาจังหวัดพังงา เข้าร่วมโครงการสานสัมพันธ์ผู้นำเกษตรกรสมาชิกกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร (กฟก.) และองค์กรเกษตรกร และลงพื้นที่ในการสำรวจชุมชนท่องเที่ยวบ้านสามช่องเหนือ จัดโดยธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (ธกส.) ณ ชุมชนท่องเที่ยวบ้านสามช่องเหนือ ตำบลกะไหล อำเภอตะกั่วทุ่ง จังหวัดพังงา