![](https://frdfund.org/th/wp-content/uploads/2019/12/2-12-prf2172.jpg)
เมื่อวันที่ 29 พฤศจิกายน 2562 นางนิตยา สิทธิหงษ์ รองประธานอนุกรรมการกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกรจังหวัดกาฬสินธุ์ และ นางดวงใจ ทองโสภณ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าสำนักงานสาขาจังหวัด พร้อมพนักงานเจ้าหน้าที่สำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดกาฬสินธุ์ ร่วมให้การต้อนรับนางรัชฎาภรณ์ แก้วสนิท ประธานกรรมการบริหารกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ตรวจเยี่ยม ติดตามสถานการณ์และรับทราบผลการปฏิบัติงาน ปัญหาข้อขัดข้อง รวมถึงให้ขวัญกำลังใจพนักงานเจ้าหน้าที่ กฟก. ณ สำนักงานกองทุนฟื้นฟูฯ สาขาจังหวัดกาฬสินธุ์
![2-12-prf2172](http://frdfund.org/images/stories/PR/2-10-14/2-12-19/2-12-prf2172.jpg)
![2-12-prf2174](http://frdfund.org/images/stories/PR/2-10-14/2-12-19/2-12-prf2174.jpg)
![2-12-prf2173](http://frdfund.org/images/stories/PR/2-10-14/2-12-19/2-12-prf2173.jpg)