Print Recommend

ข่าวสารงานจัดการหนี้

Item title Hits Created
คู่มือการชำระหนี้แทนเกษตรกร กรณีหนี้สถาบันเกษตรกร (สหกรณ์) พ.ศ.2561 (ฉบับที่ 2) 659 views Tuesday, 27 November 2018
คู่มือการชำระหนี้แทนเกษตรกรกรณีสหกรณ์ ปี2561 2474 views Tuesday, 11 September 2018
แจ้งแนวทางการบันทึกข้อมูลทะเบียนหนี้เกษตรกร ประจำปี 2561 ในระบบสารสนเทศฯ (iF) 1487 views Wednesday, 15 August 2018
ยกเว้นการเรียกเก็บค่าบริการและค่าธรรมเนียมการโอนเงินของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร 1395 views Friday, 30 March 2018
การสำรวจข้อมูลหนี้สินส่วนบุคคล และแบบสำรวจข้อมูลหนี้จากเจ้าหนี้ 3325 views Wednesday, 07 June 2017
ขอให้นายทะเบียนรับรองรายชื่อและข้อมูลทะเบียนหนี้ 5441 views Friday, 28 April 2017
ประกาศคณะกรรมการจัดการหนี้ของเกษตรกร เรื่อง หลักเกณฑ์และวิธีการในการจัดการหนี้ตามมติคณะรัฐมนตรี พ.ศ. 2560 3301 views Friday, 07 April 2017
ยกเว้นการเรียกเก็บค่าบริการและค่าธรรมเนียมการโอนเงินของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร 2332 views Wednesday, 05 April 2017
การสำรวจข้อมูลทะเบียนหนี้เกษตรกร 2399 views Friday, 24 March 2017
การสำรวจข้อมูลทะเบียนหนี้เกษตรกร (ตามหนังสือ กฟก 0100/ว 631 ลงวันที่ 17 มี.ค.60) 2370 views Tuesday, 21 March 2017
การจัดการหนี้ตามมติคณะรัฐมนตรีมอบหมาย (กฟก 0100/ว.626 ลงวันที่ 16 มี.ค.60) 2323 views Tuesday, 21 March 2017
การสำรวจข้อมูลหนี้เกษตรกร 2070 views Tuesday, 07 March 2017