Print Recommend

ข่าวสารงานจัดการหนี้

Item title Hits Created
การสำรวจข้อมูลหนี้สินส่วนบุคคล และแบบสำรวจข้อมูลหนี้จากเจ้าหนี้ 1564 views Wednesday, 07 June 2017
ขอให้นายทะเบียนรับรองรายชื่อและข้อมูลทะเบียนหนี้ 2335 views Friday, 28 April 2017
ประกาศคณะกรรมการจัดการหนี้ของเกษตรกร เรื่อง หลักเกณฑ์และวิธีการในการจัดการหนี้ตามมติคณะรัฐมนตรี พ.ศ. 2560 1349 views Friday, 07 April 2017
ยกเว้นการเรียกเก็บค่าบริการและค่าธรรมเนียมการโอนเงินของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร 952 views Wednesday, 05 April 2017
การสำรวจข้อมูลทะเบียนหนี้เกษตรกร 847 views Friday, 24 March 2017
การสำรวจข้อมูลทะเบียนหนี้เกษตรกร (ตามหนังสือ กฟก 0100/ว 631 ลงวันที่ 17 มี.ค.60) 955 views Tuesday, 21 March 2017
การจัดการหนี้ตามมติคณะรัฐมนตรีมอบหมาย (กฟก 0100/ว.626 ลงวันที่ 16 มี.ค.60) 898 views Tuesday, 21 March 2017
การสำรวจข้อมูลหนี้เกษตรกร 870 views Tuesday, 07 March 2017
การสำรวจข้อมูลทะเบียนหนี้ของเกษตรกร (ด่วน!) 1474 views Friday, 10 February 2017
ตรวจสอบและปรับปรุงข้อมูลทะเบียนหนี้ของเกษตรกร 903 views Wednesday, 08 February 2017
แนวทางการปฏิบัติในการเปลี่ยนแปลงยอดชำระหนี้แทน 1211 views Friday, 13 January 2017
ขอเชิญเข้าร่วมโครงการคืนหลักประกันให้แก่เกษตรกร และพิธี "คืนที่ดินทำกิน คืนความสุขให้เกษตรกร สมาชิกกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร" 1121 views Monday, 19 December 2016