Print Recommend

ข่าวสารงานจัดการหนี้

Item title Hits Created
สรุปมติคณะกรรมการจัดการหนี้ของเกษตรกร ครั้งที่ 1/2559 วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ 2559 3219 views Tuesday, 29 March 2016
คำสั่งคณะกรรมการจัดการหนี้ฯ แต่งตั้งคณะทำงาน จำนวน 6 คณะ (7 มี.ค. 59) 2923 views Thursday, 24 March 2016
ตรวจสอบข้อมูลหนี้เกษตรกรที่ประสงค์เข้าร่วมโครงการปรับโครงสร้างหนี้และฟื้นฟูอาชีพเกษตรกรฯ(กรณียืนยันคุณสมบัติและสิทธิเพิ่มเติม) 2824 views Friday, 06 November 2015
แจ้งหลักเกณฑ์ เงื่อนไขการดำเนินงานการชำระหนี้แทนของกองทุนหมุนเวียนเพื่อการกู้ยืมแก่เกษตรกรและผู้ยากจน (กชก.) 3353 views Thursday, 27 August 2015
ให้สาขาจังหวัดบันทึกข้อมูลชำระคืนของเกษตรกร ตามใบเสร็จรับเงินชั่วคราวลงโปรแกรมทะเบียนลูกหนี้ 3325 views Tuesday, 30 June 2015
การตรวจสอบข้อมูลทะเบียนหนี้ 3702 views Tuesday, 09 June 2015
แจ้งแนวทางการชำระหนี้ ธ.ก.ส. กรณี หนี้ 2.5 ล้านบาท 3218 views Wednesday, 22 April 2015
การขอยกเว้นการเรียกเก็บค่าบริการและค่าธรรมเนียมการโอนเงิน 2800 views Thursday, 02 April 2015
การยุติโครงการปรับโครงสร้างหนี้และฟื้นฟูอาชีพเกษตรกร 2795 views Monday, 30 March 2015
แจ้งขยายเวลาการดำเนินงานโครงการปรับโครงสร้างหนี้และฟื้นฟูอาชีพเกษตรกร (กลุ่มที่ 1) 2865 views Wednesday, 25 March 2015
แจ้งรายงานการประชุมหารือการปรับโครงสร้างหนี้ของเกษตรกรสมาชิกกองทุนฯ ที่มีหนี้ขึ้นอยู่ กับ ธ.ก.ส. 3038 views Thursday, 19 February 2015
สรุปแนวทางการทำงานร่วมกัน 3 ฝ่าย ระหว่าง กฟก./ศูนย์ดำรงธรรมจังหวัด/กอ.รมน.จังหวัด 2693 views Monday, 16 February 2015
banner_coop

mobil porno mobil porno mobil porno mobil porno mobil porno