Print Recommend

ข่าวสารงานฟื้นฟูฯ

Item title Hits Created
แจ้งแนวทางการพิจารณารับขึ้นทะเบียนองค์กรเกษตรกรประจำปี ๒๕๕๓ (รอบที่ ๑๑) 5723 views Friday, 21 January 2011
ตัวอย่างแบบเอกสารการเบิกจ่ายเงินในการฝึกอบรมเกษตรกรและผู้นำองค์กรเกษตรกร ตามโครงการปรับโครงสร้างหนี้ฯ 6437 views Thursday, 23 December 2010
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรม(เพิ่มเติม) ครั้งที่ ๕/๒๕๕๓ และประกาศแก้ไขชื่อหน่วยฝึกอบรมที่ผ่านการคัดเลือก 5415 views Thursday, 25 November 2010
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรมของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ครั้งที่ 2-4/2553 5108 views Friday, 05 November 2010
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรมของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ครั้งที่1/2553 8535 views Tuesday, 02 November 2010
แบบแจ้งยืนยันเลือกเป็นสมาชิกองค์กรเดียวกรณีเป็นสมาชิกซ้ำซ้อนกับองค์กรอื่นด้วย ซึ่งได้รับแจ้งหลังจากการขึ้นทะเบียนองค์กรเกษตรกร 6903 views Friday, 01 October 2010
รายงานการวิจัยเชิงปฏิบัติการแบบมีส่วนร่วมในการเลี้ยงกุ้งกุลาดำอินทรีย์ชีวภาพ 6632 views Wednesday, 28 July 2010
แบบสำรวจศูนย์การเรียนรู้เพื่อการฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร 5785 views Tuesday, 22 December 2009
4 ยุทธศาสตร์หลักในการพัฒนาเกษตรอินทรีย์แบบบูรณาการ 6096 views Friday, 06 November 2009
สัญญาการสนับสนุนการทำโครงการพัฒนาผู้นำองค์กรและเกษตรกรสมาชิก เพื่อให้พึ่งพาตนเองได้อย่างยั่งยืนตามปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง 5211 views Wednesday, 04 November 2009
แบบ 3.1 4627 views Thursday, 01 October 2009
แบบแจ้งการยุบรวมองค์กร 4812 views Thursday, 01 October 2009

Page 6 of 8

mobil porno mobil porno mobil porno mobil porno

banner_coop