Print Recommend

ข่าวสารงานฟื้นฟูฯ

Item title Hits Created
แจ้งแนวทางการพิจารณารับขึ้นทะเบียนองค์กรเกษตรกรประจำปี ๒๕๕๓ (รอบที่ ๑๑) 6572 views Friday, 21 January 2011
ตัวอย่างแบบเอกสารการเบิกจ่ายเงินในการฝึกอบรมเกษตรกรและผู้นำองค์กรเกษตรกร ตามโครงการปรับโครงสร้างหนี้ฯ 7325 views Thursday, 23 December 2010
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรม(เพิ่มเติม) ครั้งที่ ๕/๒๕๕๓ และประกาศแก้ไขชื่อหน่วยฝึกอบรมที่ผ่านการคัดเลือก 6290 views Thursday, 25 November 2010
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรมของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ครั้งที่ 2-4/2553 6057 views Friday, 05 November 2010
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรมของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร ครั้งที่1/2553 10657 views Tuesday, 02 November 2010
แบบแจ้งยืนยันเลือกเป็นสมาชิกองค์กรเดียวกรณีเป็นสมาชิกซ้ำซ้อนกับองค์กรอื่นด้วย ซึ่งได้รับแจ้งหลังจากการขึ้นทะเบียนองค์กรเกษตรกร 8258 views Friday, 01 October 2010
รายงานการวิจัยเชิงปฏิบัติการแบบมีส่วนร่วมในการเลี้ยงกุ้งกุลาดำอินทรีย์ชีวภาพ 8085 views Wednesday, 28 July 2010
แบบสำรวจศูนย์การเรียนรู้เพื่อการฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร 6614 views Tuesday, 22 December 2009
4 ยุทธศาสตร์หลักในการพัฒนาเกษตรอินทรีย์แบบบูรณาการ 7009 views Friday, 06 November 2009
สัญญาการสนับสนุนการทำโครงการพัฒนาผู้นำองค์กรและเกษตรกรสมาชิก เพื่อให้พึ่งพาตนเองได้อย่างยั่งยืนตามปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง 6129 views Wednesday, 04 November 2009
แบบ 3.1 5510 views Thursday, 01 October 2009
แบบแจ้งการยุบรวมองค์กร 5685 views Thursday, 01 October 2009

Page 6 of 8

banner_coop

mobil porno mobil porno mobil porno mobil porno