Print Recommend

ข่าวสารงานฟื้นฟูฯ

Item title Hits Created
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรมของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร(เพิ่มเติม) 7371 views Thursday, 14 July 2011
ขอให้สำนักงานสาขาจังหวัดทุกจังหวัดรายงานข้อมูลจำนวนผู้สำเร็จการฝึกอบรมและงบประมาณการใช้จ่ายในการฝึกอบรม 7507 views Friday, 10 June 2011
ให้ส่งรายงาน ปคน.8,8/1,8/2,8/3 โดยด่วนที่สุด 5471 views Thursday, 02 June 2011
ให้สำนักงานสาขาจังหวัดตรวจสอบ กลั่นกรองโครงการกู้ยืมงบไม่เกิน 5 แสนบาท เพื่อส่งให้สำนักงานใหญ่พิจารณาอนุมัติต่อไป 6171 views Tuesday, 31 May 2011
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรมของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร(เพิ่มเติม) ครั้งที่ 9/2554 4658 views Friday, 27 May 2011
ให้ดำเนินการฝึกอบรมเกษตรกรสมาชิกกองทุนฯซึ่งมีรายชื่อในโครงการปรับโครงสร้างหนี้ 5154 views Friday, 27 May 2011
แบบรับรองจำนวนเกษตรกรที่มีรายชื่อในโครงการปรับโครงสร้างหนี้ ฯ 4603 views Wednesday, 18 May 2011
แจ้งให้สาขาส่งรับรองรายชื่อเกษตรกรที่มีรายชื่อในโครงการปรับโครงสร้างหนี้ฯและผู้นำองค์กรเกษตรกรที่สมาชิกมีรายชื่อในโครงการปรับโครงสร้างหนี้ฯ 4276 views Monday, 02 May 2011
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรมของสำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร(เพิ่มเติม) ครั้งที่ 8/2554 6702 views Tuesday, 15 February 2011
ประกาศผลการคัดเลือกหน่วยฝึกอบรม(เพิ่มเติม) ครั้งที่ ๕/๒๕๕๓ และประกาศแก้ไขชื่อหน่วยฝึกอบรมที่ผ่านการคัดเลือก 2300 views Monday, 14 February 2011
ตอบหนังสือ เรื่อง หารือแนวทางปฏิบัติ การส่งเสริมเกษตรกรเข้าฝึกอบรมตามโครงการปรับโครงสร้างหนี้และฟื้นฟูอาชีพ(ปคน.)ให้หน่วยฝึกอบรมต่างจังหวัด 5925 views Monday, 31 January 2011
ประกาศรับขึ้นทะเบียนองค์กรเกษตรกรประจำปี พ.ศ. ๒๕๕๔ (รอบที่ ๑๒) 5896 views Friday, 21 January 2011

Page 5 of 8

mobil porno mobil porno mobil porno mobil porno

banner_coop